Tự ngẫu 3P 380V/220V-25KVA-Dây Đồng
HOTLINE 0973 440 322
LIÊN HỆ TƯ VẤN
Lượt xem: 551
Liên hệ
  • Thông tin chi tiết
  • Đánh giá
Thông tin về máy biến áp tự ngẫu 380V/220V - 25KVA
Biến áp tự ngẫu 3P 380V/220V - 25KVA -Dây Đồng là dạng thiết bị biến trần tự ngẫu loại trần, không có vỏ thùng. Sản phẩm được nghiên cứu, sản xuất bởi công ty Fushin trên dây chuyền công nghệ hiện đại, tiêu chuẩn Nhật Bản. Sản phẩm được sản xuất từ nguyên vật liệu là các loại sắt Fe, tôn Silic nhập khẩu 100% từ Nhật Bản với độ từ tính Fe 470. Sản phẩm lắp ráp dây đồng 100% đạt hiệu suất cao. Thông tin cơ bản về sản phẩm:
  • - Nguồn điện vào (Input): 380V
  • - Nguồn điện ra (Output): 220V(3P+N)
  • - Số pha: 3 pha
  • - Công suất của sản phẩm: 25KVA
  • - Thương hiệu sản xuất: Fushin
  • - Loại sản phẩm: Biến áp tự ngẫu
  • - Thời gian bảo hành: 12 tháng
  • - Sản xuất sản phẩm theo tiêu chuẩn ISO 9001-2015 số : 111711.QMS.CN17
  • - Kích thước/Size (Cm): 16 x 23 x 21 ( Cm)
  • - Trọng lượng/Weight ( Kg): 18Kg
  • - Điện trở cách điện: Lớn hơn 5MΩ ở điện áp 1000VDC
  • - Hiển thị: Thiết bị đấu nối đầu cuối
  • - Nhiệt độ môi trường đảm bảo hoạt động:-5 – 60˚C
Ưu điểm của biến áp tự ngẫu 380V/220V - 25KVA
Sản phẩm máy biến áp tự ngẫu 380V/220V - 25KVA sở hữu những đặc điểm nổi trội như sau:
  • - Tiết kiệm tối đa điện năng. Đây là giải pháp tiết kiệm chi phí hiệu quả.
  • - Máy có cấu tạo nhỏ gọn và tính cơ động cao, dễ dàng lắp đặt ở nhiều loại không gian khác nhau.
  • - Máy có độ an toàn cao, hạn chế nguy cơ cháy nổ, đem lại không gian sống hoàn hảo.
  • - Thiết bị dễ dàng điều chỉnh trong quá trình sử dụng.
  • - Tổn thất không tải và tổn thất về điện áp cũng nhỏ hơn so với biến áp thường .
  • - Sản phẩm của hãng Fushin sản xuất có chất lượng rất cao, đủ tiêu chuẩn xuất khẩu.
Máy biến áp tự ngẫu 380V/220V-25KVA-Dây Đồng có chất lượng tốt
Ứng dụng của biến áp tự ngẫu 380V/220V - 25KVA