Tự ngẫu 3P 380V/200-220V 15KVA-Dây Đồng
HOTLINE 0973 440 322
LIÊN HỆ TƯ VẤN
Lượt xem: 792
Liên hệ
  • Thông tin chi tiết
  • Đánh giá
Biến áp tự ngẫu 3P 380V/200-220V 15KVA-Dây Đồng-Loại Trần
Thông số kỹ thuật của sản phẩm
Biến áp 3 pha 380V/220V - 15KVA được thiết kế dạng biến trần tự ngẫu. Sản phẩm chính hãng nhà sản xuất Fushin với dây chuyền sản xuất công nghệ Nhật, đạt chất lượng cao. Thiết bị có thông số kỹ thuật cơ bản sau:
  • - Điện áp vào/Input: 380V (3P)
  • - Điện áp ra/Output: 200V-220V (3P) ± 2 ~ 3%
  • - Tần số/Frequency: 50Hz /60Hz
  • - Công suất/Capacity: 15KVA - 3Pha
  • - Nguyên lý hoạt động /Operational principle: Biến áp tự ngẫu/Not Isolation
  • - Kiểu máy (Type): Máy biến áp trần kiểu dáng công nghiệp
  • - Cấp cách điện: Hạng F
  • - Điện trở cách điện/Insulation: Lớn hơn 5MΩ ở điện áp 1000VDC/Greater than 5MΩ at 1000VDC
  • - Độ bền điện/ Dielectric Strength: Kiểm tra ở điện áp 1000V trong 1 phút không phóng điện
  • - Nhiệt độ môi trường/Environment temperature: -5 - 65˚C
  • - Hiệu suất/Efficiency: ≥ 95%
  • - Loại/Type: Dây đồng 100%
  • - Hãng sản xuất/ Manufacturer: FUSHIN
Đặc điểm nổi bật của biến áp tự ngẫu 3P 380V/200-220V 15KVA
  • - Có hệ thống đồng hồ đo áp ra 220V 200V, đồng hồ đo dòng tải, đèn báo pha và hệ thống bảo vệ pha.