Máy kích điện sin chuẩn 24VDC/220VAC-2000VA
HOTLINE 0973 440 322
LIÊN HỆ TƯ VẤN
Lượt xem: 467
Liên hệ
  • Thông tin chi tiết
  • Đánh giá
Bộ kích điện 24VDC/220VAC Fushin
Tính năng nổi bật
Máy kích điện sử dụng cho mục đích thông thường thì pin lưu trữ ở trong nguồn điện của loại máy này là 220VAC. Với hiệu điện thế  lớn như vậy để đảm bảo an toàn thì hãng đã cách ly điện áp đầu vào và đầu ra chính vì thế rất an toàn cho người sử dụng.
Tần số đầu ra 50Hz hoặc 60Hz, dùng bởi công tắc chuyển đổi gói kép trong dòng còn được viết tắt là DIP loại công tắc này được thiết kế để diều chỉnh các hoạt động của thiết bị.
Máy kích điện sin dùng được cho
  • - Quạt cây hoặc quạt trần với công suất dao động từ 45-60W
  • - Đèn chiếu sáng( 40W)
  • - Tivi dùng cho loại tivi có màn hình từ 29 inch đến 50 inch, thuộc loại CRT hoặc TV LCD,...
  • - Nồi cơm điện, tủ lạnh, máy tính,...và  những thiết bị có công suất hoạt động nhỏ hơn 1500V
Máy kích điện sin không dùng được cho
Chỉ nên sử dụng những thiết bị có công suất trong khoảng dưới 1500V và không có hệ số khởi động. Điều đó sẽ giúp máy không bị quá tải và giúp tăng tuổi thọ của máy.
 Biểu đồ sóng sin ngõ ra chuẩn
Biểu đồ sóng sin ngõ ra chuẩn
  • - Điều hòa, bình nóng lạnh: đây đều là những thiết bị sử dụng rất nhiều công suất điện.
  • - Những thiết bị có hệ số khởi động lớn quá 3000W là không sử dụng được. Hoặc trong khoảng một giây mà tần suất khởi động khoảng 1000W thì cũng không sử dụng.
Thông tin liên hệ mua máy kích điện 24VDC/220VAC- 2000VA
  • - VPĐD1: 40/4/6 Thạnh Xuân 40, Phường Thạnh xuân, Q12, HCM
  • - VPGD : 1/9C Bà Điểm 4Đ , Tiền Lân , Bà Điểm , HocMon , TP.HCM
  • - Xưởng SX : Số 28 , Đường số 64 , Phường 10 , Quận 6 , TP.HCM
  • - Điện thoại: 0973440322
  • - Email: vanthanhnguyentc37@gmail.com
  • - Website: https://maybienap.net.vn
Trên đây là một số thông tin của máy kích điện sin chuẩn 24VDC/220VAC- 2000VA. Với những tính năng nổi bật và giá cả hợp lý máy kích điện của Máy Biến Áp luôn được nhiều người tin dùng và tìm mua. Mọi thắc mắc, vui lòng gọi đến hotline hoặc truy cập vào trang web: https://maybienap.net.vn để tìm hiểu thêm.