Biến áp 380V ra 36V-500VA (13A)
HOTLINE 0973 440 322
LIÊN HỆ TƯ VẤN
Lượt xem: 592
Liên hệ
Các thông tin chi tiết về thông số kỹ thuật và các ưu điểm của biến áp 380V ra 36V – 500VA (13A). Máy biến áp Ngôi Sao Việt – đơn vị phân phối biến áp Fushin chính hãng.
  • Thông tin chi tiết
  • Đánh giá
Biến áp 380V ra 36V – 500VA (13A) thương hiệu Fushin là loại biến áp cách ly 1 pha chất lượng 5 sao. Sản phẩm được sử dụng lắp đặt cho nhiều lĩnh vực, có tính ứng dụng cao. Bên cạnh đó sản phẩm rất thích hợp với điều kiện khí hậu của Việt Nam.
Biến áp vào 380V ra 36V - 500VA (13A)
Thông số kỹ thuật biến áp vào 380V ra 36V – 500VA (13A)
Biến áp vào 380V ra 36V – 500VA (13A) có những thông số kỹ thuật như sau:
  • - Tên sản phẩm: Biến áp 380V ra 36V – 500VA (13A)
  • - Thương hiệu: Fushin
  • - Loại sản phẩm: Biến áp cách ly
  • - Tiêu chuẩn sản xuất: 111711.QMS.CN17
  • - Điện áp vào: 380V (1P)
  • - Điện áp ra: 36V (1P)
  • - Tần số: 50Hz – 60Hz
  • - Công suất sản phẩm: 500VA – 13A
  • - Số pha: 1 pha
  • - Bảo vệ quá tải: Không có
  • - Điện trở cách điện của sản phẩm: Lớn hơn 5MΩ ở điện áp 1000VDC
  • - Hiển thị: Thiết bị đấu nối đầu cuối
  • - Nhiệt độ môi trường: Từ -5 độ đến 60 độ C
  • - Hiệu suất sản phẩm: Từ 100% đến 120%
Sản phẩm đạt tiêu chuẩn chất lượng 5 sao
Tham khảo các sản phẩm khác tại Máy biến áp 1pha 380-220 ra 12v
Điểm nổi bật của biến áp vào 380V ra 36V – 500VA (13A)
Sản phẩm biến áp vào 380V ra 36V – 500VA (13A) sở hữu nhiều ưu điểm đảm bảo chất lượng.
Bảo đảm an toàn
Theo thông số kỹ thuật của sản phẩm, biến áp sẽ hoạt động bình thường ở khoảng nhiệt độ từ -5 độ cho đến 60 độ, thích hợp với điều kiện khí hậu của Việt Nam. Bên cạnh đó khoảng nhiệt độ này cũng giúp cho biến áp vào 380V ra 36V – 500VA (13A) thích hợp lắp đặt ở nhiều nơi, hoạt động thời gian lâu dài mà vẫn đảm bảo an toàn.
Hiệu suất cao
Tương tự như các sản phẩm máy biến áp khác của Fushin, sản phẩm biến áp vào 380V ra 36V – 500VA (13A) cũng đạt được hiệu suất từ 100% đến 120%. Với hiệu suất này thì thiết bị được lắp đặt biến áp luôn được cung cấp dòng điện ổn định, đảm bảo đúng yêu cầu kỹ thuật.
Ứng dụng cho nhiều lĩnh vực
Biến áp vào 380 ra 36V – 500VA (13A) được ứng dụng trong nhiều lĩnh vực như lắp đặt cho các thiết bị công nghiệp, trong lĩnh vực quảng cáo, trang trí, các thiết bị điện tử, các thiết bị giải trí khác như:
  • - Tủ điện công nghiệp
  • - Màn hình LCD vi tính
  • - Tủ điều khiển của máy công cụ công nghiệp như cẩu trục, cơ khí, máy CNC…
  • - Các thiết bị LED công suất tải nhỏ hơn 500VA – 13A
  • - Các mạch điều khiển
  • - Quạt DC 36V
  • - Nguồn cấp cho Rơ le
  • - Hệ thống camera
  • - Thiết bị ngoại vi
  • - Thiết bị thử nghiệm…
Máy biến áp Ngôi Sao Việt đề xuất lưu ý khi mua hàng
Người mua nên tham khảo tại https://maybienap.net.vn/ để tìm hiểu thông tin chi tiết về giá bán và các chính sách bán hàng của Biến áp 380V ra 36V – 500VA (13A). Hoặc khách hàng có thể liên hệ với Ngôi Sao Việt thông qua các phương thức liên hệ hotline 0973440322.