Biến áp 380V ra 36V-300VA (8A)
HOTLINE 0973 440 322
LIÊN HỆ TƯ VẤN
Biến áp 380V ra 36V-300VA (8A)
Lượt xem: 776
Liên hệ
Biến áp 380V ra 36V-300VA (8A) là thiết bị có khả năng truyền tải điện năng ưu việt. Sản phẩm không chỉ có hoạt động ổn định mà còn đảm bảo an toàn, đa công năng.
  • Thông tin chi tiết
  • Đánh giá
Nhắc đến các thiết bị truyền tải điện năng ưu việt hiện nay, bạn không thể bỏ qua biến áp 380V ra 36V-300VA (8A). Sản phẩm đạt chất lượng chính hãng Fushin với dây chuyền sản xuất theo tiêu chuẩn Nhật. Do đó, đảm bảo an toàn, công suất hoạt động, giúp tạo ra nguồn điện ổn định, an toàn.
Biến áp 380V ra 36V-300VA (8A) Hàng Trần, Chính Hãng Fushin
Biến áp 380V ra 36V-300VA (8A) là gì?
Biến áp cách ly 380V ra 36V-300VA (8A) là thiết bị chuyên dùng trong việc ổn định điện áp tổng với khả năng chuyển điện 380v ra 36v công suất 300VA. Sản phẩm sẽ giúp điều chỉnh và phân phối điện năng đến các thiết bị điện một cách an toàn, hợp lý.
Máy biến áp 1 pha 380V ra 36V-300VA (8A) có công suất nhỏ, thích hợp sử dụng trong các phạm vi hoạt động nhỏ như điện năng gia đình, hộ kinh doanh. Đặc biệt, sở hữu thiết kế nhỏ gọn, hiện đại nên dễ dàng di dời và vận chuyển đến các vị trí sử dụng khác nhau.
Thông số kỹ thuật của 380V ra 36V-300VA (8A)
  • - Điện áp vào / Input: 380V (1P)
  • - Điện áp ra/ Output: 36V (1P)
  • - Tần số / Frequency: 50Hz /60Hz
  • - Công suất/Capacity: 300VA- 8A
  • - Số pha/ Phase: 1 phase
  • - Loại/ Type: Biến áp cách ly/ Isolation
  • - Bảo vệ quá tải / Overload protection: Không/ Not
  • - Điện trở cách điện / Insulation: Lớn hơn 5MΩ ở điện áp 1000VDC/Greater than 5MΩ at 1000VDC
  • - Hiển thị / Display Thiết bị đấu nối đầu cuối - Domino/ Terminals -Domino
  • - Nhiệt độ môi trường / Environment temperature: -5 - 60˚C
  • - Hiệu suất / Efficiency: 100% ~ 120%
Biến thế nguồn 380V ra 36V-300VA (8A) đạt tiêu chuẩn: 111711.QMS.CN17
Một số ưu điểm nổi bật của biến thế nguồn 380V ra 36V-300VA (8A)
Biến áp nguồn 380V ra 36V-300VA (8A) sẽ là lựa chọn lý tưởng bởi thiết bị hội tụ một số ưu điểm kể sau:
  • - Hoạt động liên tục mà không ảnh hưởng hiệu năng, tuổi thọ sử dụng.
  • - Máy có khả năng chống giật, chống nhiễm tốt.
  • - Thiết kế nhỏ gọn, tính linh hoạt cao khi có thể di chuyển đến nhiều vị trí sử dụng khác nhau.
  • - Biến áp không mất nhiều thời gian, chi phí bảo trì và cho tuổi thọ sử dụng lâu dài.
=> Xem thêm sản phẩm cùng loại: Biến áp 1 pha 380V/220V- 440VA
Biến áp nguồn 380V ra 36V-300VA (8A) sử dụng trong trường hợp nào?
Biến áp nguồn 380V ra 36V-300VA (8A) thích hợp sử dụng nhất cho các mục đích và những trường hợp sau đây:
  • - Thích hợp với các môi trường có cần độ cách điện cao như môi trường ẩm ướt,dễ rò rỉ điện.
Bài viết là một số thông tin về Biến áp 380V ra 36V-300VA (8A) có mặt trên thị trường hiện nay. Hy vọng những chia sẻ đã giúp các bạn hiểu rõ hơn về máy biến áp cách ly kể trên. Sản phẩm được chúng tôi cung cấp chính hãng Fushin, đảm bảo chất lượng, giá thành phải chăng.