Biến áp 380V ra 24V-100VA (4A)
HOTLINE 0973 440 322
LIÊN HỆ TƯ VẤN
Biến áp 380V ra 24V-100VA (4A)
Lượt xem: 696
Liên hệ
Biến áp 380V ra 24V-100VA (4A) với thiết kế thông minh, hiệu suất cao sẽ giúp tối ưu công việc một cách toàn diện, đây là sản phẩm tuyệt vời đối với các khách hàng.
  • Thông tin chi tiết
  • Đánh giá
Biến áp 380V ra 24V-100VA (4A) là máy biến áp cách ly 1 pha đến từ hãng Fushin có khả năng chuyển điện từ 380V ra 24V với công suất 100VA…Thiết bị đã và đang được rất nhiều khách hàng đánh giá rất cao nhờ có độ bền cao, hiệu suất khá ổn định.
Thông tin chi tiết về biến áp 380V ra 24V-100VA (4A)
  • - Điện áp vào: 380V (1P)
  • - Điện áp ra: 24VAC
  • - Tần số: 50Hz /60Hz
  • - Công suất/Capacity: 100VA-4A
  • - Số Pha: 1 Phase
  • - Loại: Biến áp cách ly
  • - Bảo vệ quá tải: Không
  • - Điện trở cách điện: Lớn hơn 5MΩ ở điện áp 1000VDC
  • - Hiển thị: Thiết bị đấu nối đầu cuối
  • - Nhiệt độ môi trường phù hợp với thiết bị: -5 – 60˚C
  • - Hiệu suất thiết bị: 100% ~ 120%
  • - Kích thước D x R x C/ Size (mm): 85x85x100 (mm)
  • - Trọng lượng thiết bị: 2.2Kg
=> Xem thêm sản phẩm cùng loại: Biến áp 1 pha 380V ra 110V-220V 100VA
Những ưu điểm và ứng dụng của máy biến áp 380V 24V-100VA (4A)
Biến thế 380V 24V-100VA (4A) chính hãng Fushin là thiết bị máy móc được rất nhiều khách hàng ưa chuộng. Sản phẩm này được đánh giá rất cao khi sở hữu một loạt những ưu điểm như sau:
  • - Máy biến áp Fushin 380V tiết kiệm tối đa lượng điện năng tiêu thụ, giảm tối đa mức hao hụt năng lượng ở mức thấp nhất. Điều này có thể giúp giảm thiểu chi phí tối đa.
  • - Thiết bị đạt đủ tiêu chuẩn để xuất khẩu, có chất lượng rất cao.
Máy biến áp có chất lượng cao
Máy biến áp có chất lượng cao
Ứng dụng của thiết bị biến áp 380v/24V- 100VA
Máy biến áp mang đến nhiều ứng dụng đa dạng như:
  • - Biến áp có thể được dùng để thắp sáng cho thiết bị đèn LED Trang Trí, đèn LED dây, đèn Led Quảng Cáo, biểu diễn và những loại thiết bị điện 24V với mức công suất tải nhỏ hơn
  • - Sử dụng để làm nguồn chính ở trong những bộ vi mạch điều khiển, dùng cho Quạt DC 24V, làm nguồn cấp cho Rơle.
  • - Do hệ thống tản nhiệt của máy biến áp 380V rất tốt nên có thể sử dụng liên tục cho các thiết bị camera, bơm mini và thay thế cho adapter.
Biến áp 380V ra 24V-100VA (4A) là thiết bị chất lượng cao đến từ hãng Fushin được sản xuất trên dây chuyền công nghệ Nhật Bản. Sản phẩm giúp chuyển đổi nguồn điện một cách hiệu quả, ổn định, rất nhanh chóng và đem lại cho người dùng sự hài lòng tuyệt đối.