Biến áp 220V ra 48V-500VA (10A)
HOTLINE 0973 440 322
LIÊN HỆ TƯ VẤN
Lượt xem: 693
Liên hệ
Máy biến áp trở thành một sản phẩm được ứng dụng cao trong cuộc sống. Bài viết dưới đây sẽ tìm hiểu chi tiết về dòng máy biến áp 220V ra 48V - 500VA (10A).
  • Thông tin chi tiết
  • Đánh giá
Biến áp cách ly là một trong những dòng biến áp ngày càng được sử dụng rộng rãi. Mặc dù giá thành có phần cao hơn các dòng biến áp khác, tuy nhiên với những công dụng vượt trội, đây vẫn là lựa chọn của nhiều người. Trong bài chia sẻ dưới đây, Máy biến áp sẽ giới thiệu tới độc giả dòng biến áp 220V ra 48V - 500VA 9 10A).
Biến áp cách ly là gì?
Thông số kỹ thuật của biến áp 220V ra 48V - 500VA ( 10A)
Thông số kỹ thuật chi tiết
Thông số kỹ thuật chi tiết
Việc nắm rõ các thông số kỹ thuật là điều cần thiết khi lựa chọn mua và sử dụng sản phẩm. Dưới đây là chi tiết thông số kỹ thuật của dòng biến áp 220V ra 48V - 500VA (10A):
- Điện áp đầu vào / Input: 220V 9 (1P)
- Điện áp đầu ra /Output: 48V ( 1P)
- Tần số/Frequency: 50Hz/ 60Hz
- Công suất/ Capacity: 500VA - 10A
- Số Pha/ Phase: 1 Phase
- Loại / Type: Biến áp cách ly /Isolation
- Bảo vệ quá tải/ Overload protection: Không /Not
- Điện trở cách điện/Insulation: Lớn hơn 5MΩ ở điện áp 1000VDC
- Hiển thị: Thiết bị đầu cuối - Domino
- Nhiệt độ môi trường: -5 - 60 độ C
- Hiệu suất: 100% - 120%
- Thời gian bảo hành trung bình: 1 năm
- Công suất: 500VA
- Chất liệu: Ruột đồng
=> Xem thêm sản phẩm cùng loại tại : Máy biến áp 1 phan 220v -trần
Những ứng dụng và lưu ý khi sử dụng biến áp 220V ra 48V - 500VA ( 10A)
Ứng dụng của biến áp 220V ra 48V - 500VA ( 10A)
Biến áp 220V ra 48V - 500VA được ứng dụng rộng rãi với nhiều thiết bị, cụ thể như:
  • - Dùng trong thắp sáng đèn LED trang trí, LED quảng cáo, LED dây cũng như các thiết bị điện 48V
  • - Ứng dụng trong việc làm nguồn của các mạch điều khiển, quạt DC 48V, nguồn cấp cho Rơle
  • - Sử dụng cho Camera, bơm Mini và thay thế Adapter do hệ thống tản nhiệt rất tốt
Những lưu ý khi chọn mua máy biến áp cách ly 220V ra 48V - 500VA (10A)
Nên chọn mua những dòng máy biến áp phù hợp nhu cầu sử dụng
Để có thể chọn mua được dòng máy biến áp phù hợp, người mua cần lưu ý những vấn đề sau:
  • - Nên chọn máy có thông số 48V đúng với thông số của thiết bị sử dụng
  • - Chọn máy có công suất tải 10A - 500VA
Trên đây là một số chia sẻ của chúng tôi về biến áp 220V ra 48V - 500VA (10A). Để được tư vấn chi tiết và mua sản phẩm chính hãng, quý độc giả có thể truy cập vào Maybienap.net.vn để được tư vấn hỗ trợ.